e10 No One
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
e10 No One

e10 No One

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Share | 
  Tâm sự 1 chút của BossLvGXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Bài gửiTiêu đề: Tâm sự 1 chút của BossLvGTâm sự 1 chút của BossLvG EmptyThu Apr 14, 2011 9:48 am
Tâm sự 1 chút của BossLvG Thtx_01Tâm sự 1 chút của BossLvG Thtx_02Tâm sự 1 chút của BossLvG Thtx_03
Tâm sự 1 chút của BossLvG Thtx_04BossLvGTâm sự 1 chút của BossLvG Thtx_06
Tâm sự 1 chút của BossLvG Thtx_07Tâm sự 1 chút của BossLvG Thtx_08Tâm sự 1 chút của BossLvG Thtx_09
BossLvG
gold member

gold member

Thông tin thành viên :
Click !Tổng số bài gửi : 117
Điểm hấp dẫn : 3

Chủ đề : Tâm sự 1 chút của BossLvG
--------------------------------------------------

Thân gửi đến ấy !!! ( 1 người thầm yêu thương nhớ mà k dám bày tỏ Cười 2 )

Mình yêu ấy rất nhiều, nhiều đến nổi ấy k tài nào đếm đc ( ngay cả mình cũng k đếm đc luôn :|).Yêu ấy mà k thể bày tỏ đc với ấy bởi vì không có cơ hội.Mà với lại nếu có cũng không dám nói đc,vì mình biết nếu có nói ấy cũng không thể đồng í Buồn.Ấy có lẽ đã có người r` nhỉ Cười.Dù hơi buồn 1 chút nhưng chả sao cả Cười.Thôi thì mình yêu đơn phương như những ngàytrước.Nhờ anh địa tạo ra 4rum này mà mình có thể bày tỏ cảm xúc trước h của mình đến ấy dù k thể nào nói ra trước mặt đc.Yêu là phải để trong lòng để ấp ủ lâu năm nó mới nở ra tình yêu đc Cười.Chắc có lẽ ấy và mình chỉ có thể làm bạn được thôi nhỉ ^.^! 1 tình bạn hơn cả 1 tình yêu Cười.Có nhiều lúc ấy làm mình rất bực và buồn nên mình cũng có nhiều lời thô tục và xúc phạm đến ấy, thế nên ấy có thể cho mình xin lỗi đc không ?.Những lúc đc vui đùa bên ấy,mình cảm thấy đó là những quãng thời gian đẹp nhất của mình dù nó hơi đau khổ 1 xíu Cười nhg vẫn là kỉ niệm đẹp đối với mình.Mặc dù quen ấy không nhiều nhưng trong thời gian qa cũng đã làm mình rát là vui rồi ^.^.Thôi dừng viết tại đây đc rồi nhỉ Tuyệt viết nữa thì cũng chả viết đc j`.À mà nói thêm thì nhìn ấy cũng very beauty mặc dù k đc như hoa hậu mà thôi He He He

Thân gửi đến ấy
Kì tên:
Cái bóng của thằng sát gái
BossLvG

Bài gửiTiêu đề: Reply...Tâm sự 1 chút của BossLvG EmptyThu Apr 14, 2011 10:22 am
Tâm sự 1 chút của BossLvG Thtx_01Tâm sự 1 chút của BossLvG Thtx_02Tâm sự 1 chút của BossLvG Thtx_03
Tâm sự 1 chút của BossLvG Thtx_04vnATTâm sự 1 chút của BossLvG Thtx_06
Tâm sự 1 chút của BossLvG Thtx_07Tâm sự 1 chút của BossLvG Thtx_08Tâm sự 1 chút của BossLvG Thtx_09
vnAT
V.I.P member

V.I.P member

http://tuanyeuloan.co.cc
Thông tin thành viên :
Click !Tổng số bài gửi : 233
Điểm hấp dẫn : 18

Chủ đề : Tâm sự 1 chút của BossLvG
--------------------------------------------------

He he he...hiểu hiểu...

Chắc là yêu bà cô tin chứ ai Cười lăn lộn

Không ngờ chủ hội cũng có tiềm chất của 1 nhà văn He He He

Mong là chủ hội cua được ẻm Cười lăn lộn

Thân

Tâm sự 1 chút của BossLvG

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Trả lời nhanh
Yêu cầu viết tiếng Việt có dấu trên tòan bộ diễn đàn.