e10 No One
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
e10 No One

e10 No One

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Share | 
  Hạnh Phúc là gì ????????Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Bài gửiTiêu đề: Hạnh Phúc là gì ????????Hạnh Phúc là gì ???????? EmptyFri Jul 08, 2011 3:18 pm
Hạnh Phúc là gì ???????? Thtx_01Hạnh Phúc là gì ???????? Thtx_02Hạnh Phúc là gì ???????? Thtx_03
Hạnh Phúc là gì ???????? Thtx_04BossLvGHạnh Phúc là gì ???????? Thtx_06
Hạnh Phúc là gì ???????? Thtx_07Hạnh Phúc là gì ???????? Thtx_08Hạnh Phúc là gì ???????? Thtx_09
BossLvG
gold member

gold member

Thông tin thành viên :
Click !Tổng số bài gửi : 117
Điểm hấp dẫn : 3

Chủ đề : Hạnh Phúc là gì ????????
--------------------------------------------------

Từng ngày,từng giờ dần dần trôi.Con tim anh đag mong nhớ.Nhớ về 1 cuộc tình đã xa,nhớ về 1 tình yêu ấm áp đã đi rồi.Anh luôn nhớ về em,người con gái anh yêu rất nhiều...Dù không đc yêu em nhưng những ngày tháng qa đc cùng em vui đùa cũng đã làm anh đc hạnh phúc phần nào.Đánh mất em nhưng anh không đau buồn Cười 2.Xa em anh không đau khổ.Không giành lại đc em anh không khóc.Chỉ là anh rất nhói đau trong lòng Buồn.Vẫn chỉ 1 mình anh đau buồn và cô đơn , vẫn chỉ 1 mình anh khóc thầm trong đêm tối và 1 cũng chỉ 1 mình anh gọi tên em trong cơn mưa...Dù mất đi tất cả , dù mất đi em hay mất đi bao niềm vui,hạnh phúc....Anh cũng chả trách ai đc vì anh k thể nào giành lại hay nói lời yêu em.Đối với anh hạnh phúc cũng như 1 cơn mưa.Nóng thì đổ mưa và buồn thì có hạnh phúc.Mát lên r` thì mưa tạnh và vui lên r` thì hạnh phúc cũng tan biến.Cứ như 1 trò chơi ,có bắt đầu r` cũng sẽ có kết thúc.Cứ thế mà lập đi lập lại trong cuộc đời anh.Thôi thì chuyện cũng đã qa r` thì cho nó đi vào qên lãng,có mất cũng k tìm lại đc mà có tìm lại đc cũng chẳng còn gì cả.Hãy cứ ngỡ như là mơ.Nhưng đag mơ lại tưởng như là thật ........
End.

Hạnh Phúc là gì ????????

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Trả lời nhanh
Yêu cầu viết tiếng Việt có dấu trên tòan bộ diễn đàn.