e10 No One
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
e10 No One

e10 No One

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Share | 
  Giọt nước mắt cuối cùngXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Bài gửiTiêu đề: Giọt nước mắt cuối cùngGiọt nước mắt cuối cùng EmptyWed May 18, 2011 10:44 am
Giọt nước mắt cuối cùng Thtx_01Giọt nước mắt cuối cùng Thtx_02Giọt nước mắt cuối cùng Thtx_03
Giọt nước mắt cuối cùng Thtx_04BossLvGGiọt nước mắt cuối cùng Thtx_06
Giọt nước mắt cuối cùng Thtx_07Giọt nước mắt cuối cùng Thtx_08Giọt nước mắt cuối cùng Thtx_09
BossLvG
gold member

gold member

Thông tin thành viên :
Click !Tổng số bài gửi : 117
Điểm hấp dẫn : 3

Chủ đề : Giọt nước mắt cuối cùng
--------------------------------------------------

" Dẫu bít tình mình nay đã hết thật r`,người yêu dẫu hơi xin đừng qay đi nhé " chả bít đây là lời của bài hát nào nhưng thấy rất hay.Thể hiện rất đúng tâm trạng của mình bây h.Ngồi mở 4rum coi lại những bài trước của mình đã viết,nhớ về lúc đầu mói thành lập 4rum.cứ nghĩ mình sẽ chẳng bao h post đc nhiều bài nên có zô cũng chả làm gì.Nhưng giờ nhìn lại mới thấy ,post cũng hơi bị nhiều đấy Cười 2 .Có lẽ bài mình post rất vớ vẩn nên chỉ có xem chứ k trả lời Buồn buồn rầu.Thông cảm nha anh em vì có nỗi buồn hay tình cảm riêng gì chỉ có ở đây mình mới giảm stress đc.Đến bây h mình k thể hiểu đc con người của chính bản thân mình nữa,trong lòng nó rất đau,chỉ muốn đc ở bên người nào đó để khóc cho đã.Nhưng mình k tài nào khóc thành lời đc,mình chỉ biết khóc thầm trong đêm mà thôi.Bởi lẽ cuộc đời mình chỉ toàn 1 màn đêm đen suốt,chả tìm thấy đc 1 chút ánh sáng nào cả.Hết chuyện này đến chuyện khác,toàn những chuyện làm mình rất buồn và sock nặng.Có lẽ cái đêm hôm ngày 30/4/2011 là cái đêm cuối cùng mình và ấy đã kết thúc.À mà có lẽ nó đã kết thúc từ rất lâu r` vì mình đã cảm thấy ấy đã rất thích 1 người .Mình đã qá yêu cái hình bóng của ấy,chỉ biết yêu ấy từ đằng sau mà thôi.Đối với ấy mình chỉ là 1 thằng đại ngốc,ấy chỉ vui đùa với mình chỉ nhất thời mà thôi !!!!!.Mình đã quá ngốc trong cái tình yêu ảo này r` Cười lăn lộn.Đã qá tin rằng mình sẽ giành đc người ấy nhưng xem ra mình thua r`,thua thật r`.Đã qá chắc chắn với bản thân và đặt niềm tin rất nhiều để r` kết qả chỉ đem lại 1 cú sock qá lớn đối với bản thân..Mỗi lần lên trường là mỗi lần mình phải đối mặt với người mình yêu và người đã cướp đi người mình đã yêu thương bấy lâu cùng ngồi chơi đùa và nói chuyện rất vui vẻ.Khoảnh khắc ấy chưa bao h xảy đến với mình dù chỉ là 1 lần .Có lẽ suốt đời này mình sẽ cười thật lớn cho cái tội ngu dốt này của mình.Suốt 3 năm qa mình chỉ chờ đợi cái thứ ảo ảnh mà con người gọi là t/yêu ư ?.Chờ đợi suốt 3 năm qua chỉ để nhận đc 1 cái kết thúc lãng xẹt này à ?.Tại sao cuộc đời mình toàn bị như thế ?,Mình đã làm gì sai mà ông trời đã trừng phạt mình,nếu có trừng phạt thì hãy trừng phạt con theo kiểu khác chứ đừng đẩy con vào con đường tuyệt vọng.Con đã cố gắng tìm kiếm 1 hạnh phúc riêng cho chính mình nhưng ông trời đã cướp đi tất cả những thứ quý giá nhất của con.Những thứ khác Ông lấy đi thì con k dám nói gì.Nhưng xin ông hãy để lại người mà con yêu quí nhất ,xin Ông đừng bắt con phải rời xa ấy.Rốt cuộc thì Ông vẫn cướp đi thật à !!!!..H đay mình chỉ biết đứng ở một nơi rất xa và nhìn xuống để nhìn ấy vui vẻ ,hạnh phúc bên người khác mà rơi nước mắt.Chỉ biết khóc thềm trong im lặng,gào thét trong nỗi cô đơn,đau khổ trong cuộc tình tan vỡ.Đã lỡ kết thúc với ấy bằng 3 chứ " tạm biệt em".Nhớ khi xưa đã k nói lời thật lòng với ấy,tự trách mình sao làm ấy khổ đau qá nhiều,đã tư lừa dối bản thân.Đến bây h mới hiểu,thế nào mới gọi là 1 kỉ niêm đẹp và thế nào mới gọi là hạnh phúc vô bờ khi ở bên em..
——————
Xin hãy cho tôi....
1 điều ước giản đơn....
Tôi sẽ ước đc là....
Quay trở lại ngày ấy...
Cái ngày mà tôi và.ấy....
Đã gặp nhau lần đầu....
Để tôi có thể nói với ấy...
Anh yêu em rất nhiều...
Có lẽ chỉ là giấc mơ....
Nhưng tôi vẫn thầm mong....
Giấc mơ ấy đừng bao h mất.
—————
Ước j` anh có thể nói với em rằng :"Anh yêu em nhiều lắm".Nhưng có lẽ sẽ chẳng bao h anh nói đc vì em chắc có lẽ sẽ k bao h quay trở lại bên anh nữa r`.Em đã dần rời xa anh,dù k thể yêu em đc nhưng hình bóng em mãi ở trong kí ức anh.

Bài gửiTiêu đề: Re: Giọt nước mắt cuối cùngGiọt nước mắt cuối cùng EmptyThu May 19, 2011 5:37 pm
Giọt nước mắt cuối cùng Thtx_01Giọt nước mắt cuối cùng Thtx_02Giọt nước mắt cuối cùng Thtx_03
Giọt nước mắt cuối cùng Thtx_04vnATGiọt nước mắt cuối cùng Thtx_06
Giọt nước mắt cuối cùng Thtx_07Giọt nước mắt cuối cùng Thtx_08Giọt nước mắt cuối cùng Thtx_09
vnAT
V.I.P member

V.I.P member

http://tuanyeuloan.co.cc
Thông tin thành viên :
Click !Tổng số bài gửi : 233
Điểm hấp dẫn : 18

Bài này thik hợp nhất cho chủ hụi...

Đời lãng tử mừk...đau quá vì 1 người con gái làm gì...

Mặc dù an ủi thế...mà phó hụi vẫn đang đau vì người ta đây ...

Ợk...ai bảo mình yêu người ta quá cơ...

Thân

Bài gửiTiêu đề: Re: Giọt nước mắt cuối cùngGiọt nước mắt cuối cùng EmptyThu May 19, 2011 5:38 pm
Giọt nước mắt cuối cùng Thtx_04vnATGiọt nước mắt cuối cùng Thtx_06
vnAT
V.I.P member

V.I.P member

http://tuanyeuloan.co.cc
Thông tin thành viên :
Click !Tổng số bài gửi : 233
Điểm hấp dẫn : 18

Bài này thik hợp nhất cho chủ hụi...

Đời lãng tử mừk...đau quá vì 1 người con gái làm gì...

Mặc dù an ủi thế...mà phó hụi vẫn đang đau vì người ta đây ...

Ợk...ai bảo mình yêu người ta quá cơ...

Thân

Bài gửiTiêu đề: Re: Giọt nước mắt cuối cùngGiọt nước mắt cuối cùng Empty
Giọt nước mắt cuối cùng Thtx_04Giọt nước mắt cuối cùng Thtx_06
Sponsored content

Thông tin thành viên :
Click !

Giọt nước mắt cuối cùng

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Trả lời nhanh
Yêu cầu viết tiếng Việt có dấu trên tòan bộ diễn đàn.