e10 No One
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
e10 No One

e10 No One

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Share | 
  2 lần mất em !!!!!Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Bài gửiTiêu đề: 2 lần mất em !!!!!2 lần mất em !!!!! EmptySat May 14, 2011 5:30 pm
2 lần mất em !!!!! Thtx_012 lần mất em !!!!! Thtx_022 lần mất em !!!!! Thtx_03
2 lần mất em !!!!! Thtx_04BossLvG2 lần mất em !!!!! Thtx_06
2 lần mất em !!!!! Thtx_072 lần mất em !!!!! Thtx_082 lần mất em !!!!! Thtx_09
BossLvG
gold member

gold member

Thông tin thành viên :
Click !Tổng số bài gửi : 117
Điểm hấp dẫn : 3

Chủ đề : 2 lần mất em !!!!!
--------------------------------------------------

Trong cuộc đời của anh làm anh phải hối tiếc và hối hận nhất là 2 lần vụt mất em.Lần thứ 1 là đã có 1 người cũng thích em và đau khổ nhất người đó lại là bạn thân của anh nên anh k thể nào giành đc.Và lần thứ 2 người đã cướp đi em trong tay anh cũng lại là người bạn anh thân nhất Buồn.Tại sao lại như vậy ???.Tại sao anh luôn là người phải chịu nhiều đau khổ Hu Hu Hu.Anh chưa từng 1 lần nào đc hưởng cái cảm giác hạnh phúc bên người anh yêu,chưa 1 lần nào anh đc nở nụ cười hạnh phúc cùng người anh yêu.Tại sao cuộc đời lại đối xử bất công với anh,anh đã làm gì sai chứ mà lại trừng phạt anh trong cái sự đau khổ về tình yêu.2 lần mất em cũng chính là 2 làn làm anh đau khổ nhất.Trái tim anh như bể nát,thật là buồn Hu Hu Hu.Ngày nào anh cũng cố gắng quên đi em nhưng lần nào cũng k qên đc.Làm sao để xóa đi những kí ức buồn trong đầu anh,anh chỉ ước j` anh bị mất trí nhớ và anh sẽ bắt đầu lại từ những kỉ niệm đẹp .Anh chỉ mong những j` anh đánh mất trong những ngày tháng trước đây sẽ quay trở lại với anh.xin em hãy quay về với anh dù chỉ 1 lần thôi.Chỉ 1 lần trong đời của anh là cùng em đi chơi nhưng chắc sẽ mãi k bao h thành hiện thực He He He.Có lẽ vì anh là 1 thằng ngốc ,thật sự anh quá ngốc để yêu đc em.Hu Hu Hu Hu Hu Hu thật là buồn và vô vọng trong cái thế giới ảo,làm 1 con người hoàn thiện thật là khó.Sống trên đời và làm 1 con người tốt thật k dễ chút nào.Luôn luôn phải mang theo mình 2 từ giả dối !!!!!.Lần nào cũng thế ,ta đắm chìm vào cái hư vô,đắm chìm vào những thứ tưởng chừng như dễ nhưng thật ra nó rất khó.Xung quanh ta toàn những thứ mờ mờ ảo ảo.Đau khổ trong tình yêu,đam mê trong tiền bạc,khoái lạc trong đau khổ.Ta đi tìm 1 cuộc sống thanh bình với những nụ cười hạnh phúc
—————
Đừng bao giờ đánh mất những gì bạn có
Hãy giữ lấy những j` bạn cần
Đừng rời xa người bạn yêu
Hãy nắm lấy tay người yêu bạn mãi mãi
Đừng buông tay với số phận nghiệt ngã
Hãy đứng lên sau những lần thất bại
Đừng đau khổ với những kí ức buồn
Hãy lạc quan yêu đời bạn nhé
———Cuộc đời quá đau khổ,ta nên kết thúc chúng bằng 5 từ " chỉ còn là quá khứ"————

2 lần mất em !!!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Trả lời nhanh
Yêu cầu viết tiếng Việt có dấu trên tòan bộ diễn đàn.