e10 No One
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
e10 No One

e10 No One

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Share | 
  Bắt đầu 1 câu chuyện mới...Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Bài gửiTiêu đề: Bắt đầu 1 câu chuyện mới...Bắt đầu 1 câu chuyện mới... EmptySat May 14, 2011 5:30 pm
Bắt đầu 1 câu chuyện mới... Thtx_01Bắt đầu 1 câu chuyện mới... Thtx_02Bắt đầu 1 câu chuyện mới... Thtx_03
Bắt đầu 1 câu chuyện mới... Thtx_04vnATBắt đầu 1 câu chuyện mới... Thtx_06
Bắt đầu 1 câu chuyện mới... Thtx_07Bắt đầu 1 câu chuyện mới... Thtx_08Bắt đầu 1 câu chuyện mới... Thtx_09
vnAT
V.I.P member

V.I.P member

http://tuanyeuloan.co.cc
Thông tin thành viên :
Click !Tổng số bài gửi : 233
Điểm hấp dẫn : 18

Chủ đề : Bắt đầu 1 câu chuyện mới...
--------------------------------------------------

Hè về rồi...nắng về rồi...

Mùa chia tay cũng đã về rồi...

Chán quá đi ợk...Đk sắp đi hết rồi sao TT_TT

Tương lai...mỗi mem sẽ fly 1 phương...

SH tự tung tự tác...XDk tung hoành khắp chốn...

Một mình phó hội...làm gì đc đây hở giời Hu Hu Hu

Nhìn lại thì...ai cũng thay đổi hết rồi...

Nam...ngày trước vô tư và hồn nhiên...ngày hôm nay cũng đã bắt đầu hiểu đc 1 chút cái gọi là đau vì tình yêu...cũng bắt đầu suy tư hơn ngày trước rồi...

Đức thì đã thôi yêu người kia...giờ chuyển sang Thảo rùi...hp tự tìm đến mừk...

NVy...ngày trước còn đau vì Nghĩa...hôm nay đã học đc 1 chút cách quên người ta...học được 1 chút kinh nghiệm chiến đấu vs mồm mép của đời rồi...

Nghĩ lại thì...mình cũng thay đổi đó chứ...giờ cũng thôi thích ẩn mình trong khoảng trời lặng của mình rồi...giờ mình lại thích chút sóng gió...thích bon chen vs đời 1 tí cho quên nỗi sầu...

Ai cũng có những ngã rẽ riêng...những sự thay đổi có khi là rất nhỏ...

Chỉ có phó hụi là để ýk hết thôi đó nha Cười

Chúc mọi người...luôn tìm được hp trên con đường của mình nhé...dù đôi khi thật ra hp ở ngay bên cạnh mọi người mà mọi người k thấy đấy...thật tiếc là tương lai...sẽ k còn phó hội bên cạnh để chỉ cho mọi người thấy được cái hp đó rồi...k còn phó hội để bày mưu tính kế...chỉ vẽ đường đi cho mọi người nữa rồi...

K có phó hụi...mọi người đừng phạm sai lầm nha...hãy nhìn kĩ xung quanh mình và cảm nhận...học cách cảm nhận đi nghen...phó hội già đời hơn mọi người nhiều rùi...giúp đỡ hoài cũng k đc...phải để mọi người tự đi trên đường đời chứ nhỉ...

Yêu cái hội Đk vô đối thiệt đó trời ...

Sẽ k còn những đêm lang thang dạc vòm cùng chủ hội

Sẽ k còn những câu chuyện tâm sự vs quản lí...

K còn luôn những khi đi chơi vs thư kí em út của hụi...

Phó hội giờ cũng phải tự lực rồi...phải mạnh mẽ lên mà sống...và bây giờ...phó hội dám nói...nếu có đánh nhau...phó hội k cần chủ hội ra đứng đỡ nữa đâu...phó hội đám đương đầu rồi...dù có bầm mặt bầm mũi...phó hội cũng nhất định đánh trả cho bằng được...k còn ghét đánh nhau như ngày trước nữa rồi...

Cảm ơn hội Đk nhiều lắm...thật sự là nhiều lắm đấy mấy đứa ngốc ạk Xin cảm ơn! Xin cảm

Cảm ơn chủ hội đã bảo vệ phó hụi...luôn bên cạnh phó hụi...

Cảm ơn quản lí luôn là nơi tâm sự tuyệt vời của phó hụi...

Cảm ơn cháu...thư kí bé nhỏ luôn làm ông đỡ buồn...cho ông 1 lí do để rời xa Loan...

Giời ơi yêu cái hội Đk quá àk...

Đk tớ number one number one...tớ sẽ yêu Đk hoài...kể từ đây trở về sau...He He He

Say googbye...chỉ là tạm biệt thôi...mọi người nhỉ...tạm thời li biệt thôi mà...sẽ có ngày gặp lại...và ngày ấy đảm bảo...các họi khác sẽ phải run sợ tụi mình nhỉ He He He

Bắt đầu 1 câu chuyện mới... ?sesid=ZXJ2UW1oMWlTSkpQNkxTTzhJSGJ4S3VidmYrcXphZTlCVmwvRWticy9EaUhsbmhPbFNWTXI3dFJmeThPNzJUSDhnVm9CamJPZi9nTkJjazk=

Bài gửiTiêu đề: ReplyBắt đầu 1 câu chuyện mới... EmptySat May 14, 2011 5:42 pm
Bắt đầu 1 câu chuyện mới... Thtx_01Bắt đầu 1 câu chuyện mới... Thtx_02Bắt đầu 1 câu chuyện mới... Thtx_03
Bắt đầu 1 câu chuyện mới... Thtx_04BossLvGBắt đầu 1 câu chuyện mới... Thtx_06
Bắt đầu 1 câu chuyện mới... Thtx_07Bắt đầu 1 câu chuyện mới... Thtx_08Bắt đầu 1 câu chuyện mới... Thtx_09
BossLvG
gold member

gold member

Thông tin thành viên :
Click !Tổng số bài gửi : 117
Điểm hấp dẫn : 3

Chủ đề : Bắt đầu 1 câu chuyện mới...
--------------------------------------------------

Yên tâm đi Phó hội ơi.Qua những bài học bị người yêu chơi mình nên chủ hội sẽ cố gắng thay đổi hoàn toàn về thái độ và sẽ khép chặc con tim mình.Chủ hội sẽ chà đạp lên những j` bọn họ có đc mà chủ hội k hề có đc.Chủ hội sẽ đưa Dk lên nắm vững địa cầu Cười 2 .Yên tâm đi các anh em Dk.Cố gắng chịu thêm những mối nhục mà bọn nó gây ra,hãy cố gắng chịu những lời nói xúc phạm đến Dk.Sau đó sẽ bắt đầu những ngày tháng mới.Chủ hội sẽ cố gắng từng ngày,từng giờ vì hội.

Bắt đầu 1 câu chuyện mới...

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Trả lời nhanh
Yêu cầu viết tiếng Việt có dấu trên tòan bộ diễn đàn.