e10 No One
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
e10 No One

e10 No One

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Share | 
  Tiếng nói tận trong đáy lòng anhXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Bài gửiTiêu đề: Tiếng nói tận trong đáy lòng anhTiếng nói tận trong đáy lòng anh EmptyThu May 05, 2011 7:35 pm
Tiếng nói tận trong đáy lòng anh Thtx_01Tiếng nói tận trong đáy lòng anh Thtx_02Tiếng nói tận trong đáy lòng anh Thtx_03
Tiếng nói tận trong đáy lòng anh Thtx_04BossLvGTiếng nói tận trong đáy lòng anh Thtx_06
Tiếng nói tận trong đáy lòng anh Thtx_07Tiếng nói tận trong đáy lòng anh Thtx_08Tiếng nói tận trong đáy lòng anh Thtx_09
BossLvG
gold member

gold member

Thông tin thành viên :
Click !Tổng số bài gửi : 117
Điểm hấp dẫn : 3
Message reputation : 100% (1 vote)

Chủ đề : Tiếng nói tận trong đáy lòng anh
--------------------------------------------------

Chắc có lẽ cũng đã quá muộn để nói với em điều này.Anh cũng đã nói rất nhiều nhưng em k hiểu Cười.Anh đã yêu em từ cái ngày đầu học lớp 6 Cười.Cái lần đầu mà anh gặp em bên shop Âu Cơ .Lúc ấy còn quá nhát nên cũng chả hay biết gì.Cứ thử tưởng tượng ra hình bóng của con bạn ba như thế nào ???.Nhưng công nhận khi bít r` thị thật là ngố nhưng cũng chả sao lại có 1 cái j` đó cứ như dính mũi tên tình yêu vài mông thì phải He He He.Cái tính nhút nhát từ nhỏ có lẽ k bỏ đc.Nó có từ cách đây k lâu vì lúc ấy mới vào lớp 1 thì phải.Đó là kỉ niệm đáng nhớ của mình : lúc ấy thì đag bệnh nằm trên giường ngủ thì khi tỉnh dậy không còn ai ở nhà mà cửa thì lại khóa .Nên lúc đó hoảng quá nên chay đến cửa khóc ra bên ngoài He He He ( lúc đấy thì thật ê mặt nên đừng cười mình Cười) Thế nên đến bay h vẫn vậy !!!!!.Nhát nên k dám nói từ yêu với em.Anh đã để mất em khi mà thằng bạn của anh Đực đã đi trước anh 1 bước ( dám nói trước lớp là thích em) lúc đó thì cũng hơi nuối tiếc nhưng đành ngậm ngùi mà cố gắng cười như k có chuyện j` xảy ra Cười.Vì nó là bạn mình , bạn mình thì k nên cướp đi ngườ yêu của mình mặc dù mình yêu trước nhưng tại tính mình nên đành chịu :d chả bít kêu ai !!!.Cái đấy kéo dài đến tận lớp 8 và mình vẫn cô độc dõi theo em và mỉm cười trong sự đau khổ.Nhìn em vui cười với nó 1 phần anh đau khổ 1 phần anh rất vui .Thật lòng mà nói từ nhỏ đến h yêu ai cũng k dám nói dù nửa lời.Chỉ chọc cho người mình yêu đc vui là đc rồi.Thật không biết tại sao mà tại sao tối nay mình lại nói ra sự thật này nhỉ.Có lẽ điên mất r`,mình chỉ đag cố gắng giữ lấy hạnh phúc này cho riêng mình thôi Hu Hu Hu.Rốt cuộc cũng k tài nào giấu đc nữa.Đành phải nói hết lòng mình từ trước đến nay .Đực tha lỗi cho tao đực nhá !!!! Tao biết như vậy là sai nhưng hãy hiểu cho tao .Bạn bè k đc lâu lắm nhưng mày vẫn là bạn của tao.Vẫn là cánh tay trái đắc lực trong DK.Cảm ơn mày đã cùng tao và Tuấn xây dựng nên hội DK ngày hôm nay Cười rất vui đc biết mày.Vẫn bít mày k còn yêu ấy nữa trong lòng tao vừa bùn vừa lo.Không biết tại sao lại như thế nhưng tao lại thấy mày tìm đc người khác thì tao cũng vui mưng.Nhưng lại đến 1 chuyện khác nữa là anh Địa lại giống như mày,lịa đi trước tao 1 bước Cười.Tao cũng chẳng hiểu tại sao tao lại là người chậm chân Cười.Nghe tin anh địa đòi qen ấy và ấy cũng đồng í thì lúc đó thì tao cũng đành....( đến đây thì ai cũng hiểu cảm giác của mình nhỉ Cười).Cái cảm giác mà k thể nào tả hết đc.Nó rất là đau đớn nhưng vẫn phải cố gắng cười trong vô vọng vì từ trước đến nay trải qa nhiều lần r` nên cũng qen Cười.Nhưng mà đến tối nay mình mới hiểu ra rằng k nên từ bỏ tất cả tại đây.Cố gắng phấn đấu để giành lại người mình yêu ( dẫu biết rằng việc này rất khó nhưng mong rằng mình sẽ làm đc).Tha lỗi cho tao địa nhé !!!!! Tũn còn yêu mày đấy,tao k nói đùa đâu,còn về ấy thì xin mày hãy nhường lại cho tao địa nhé !!!.Nếu mày k muốn thì tao đành phải .....bó tay mà thôi Cười.Tính tao nhút nhát nên chuyện này tao thua.Tán gái hay kua gái thì sở trường của tao chứ lấy lại ngươi mình yêu từ tay người khác thì tao thua.Tao k biết ấy có thích mày k nhưng tao biết ấy có lẽ thích mày và tao nên bỏ cuộc.Tao k thích đc gán cái tên giật bồ.Tao với mày vẫn là bạn, vẫn là anh em đánh dolta với nhau nhe mày.Đánh với mày lúc vui, lúc buồn nhưng vẫn vui.Về phàn ấy thì ấy nghĩ sao ????.Nếu có 1 ngày Anh hỏi ấy rằng ấy có chịu làm bạn gái của anh k thì ấy sẽ trả lời như nào ????? Cười.Dù ấy ở đâu thì Anh vẫn đợi câu trả lời của ấy !!!!

Bài gửiTiêu đề: Re: Tiếng nói tận trong đáy lòng anhTiếng nói tận trong đáy lòng anh EmptyThu May 05, 2011 8:19 pm
Tiếng nói tận trong đáy lòng anh Thtx_01Tiếng nói tận trong đáy lòng anh Thtx_02Tiếng nói tận trong đáy lòng anh Thtx_03
Tiếng nói tận trong đáy lòng anh Thtx_04Dapchetconruoi_DenthuiluiTiếng nói tận trong đáy lòng anh Thtx_06
Tiếng nói tận trong đáy lòng anh Thtx_07Tiếng nói tận trong đáy lòng anh Thtx_08Tiếng nói tận trong đáy lòng anh Thtx_09
Dapchetconruoi_Denthuilui
Normal member

Normal member

Thông tin thành viên :
Click !Tổng số bài gửi : 10
Điểm hấp dẫn : 0

Tao xin lỗi mày vì từ trước tới h tao hok nghĩ đến mày,chỉ lo nghĩ đến những việc k đâu vào đâu hết Chịu
Nhưng tao cũng chúc mày hoàn thành ý nguyện.Tao sẽ lun ủng hộ mày đến cùng.
Còn thằng Địa nếu k thật lòng thì đừng tiến tới nữa,đừng làm anh em trong lớp phỉ mích lòng nhau nhen.
Tao nói thế thôi,nhớn hít gòi,tự hĩu.
Pun,tui xin lỗi vì tui đã làm phiền pà nhiều quá,đáng lẽ ra tui phải hĩu từ trước là "pà hok iu tui".
Tại tui k nhìn kỹ lại những người xung quanh mình Chịu ,chúc pà sẽ hạnh phúc bên...(tùy pà lựa chọn)
Tui nói vs pà trên danh nghĩa la bạn nhan,còn nếu pà mún làm bạn vs tui k thì cung tùy pà thôi.
.........................................................................................................................................................
Chịu Chịu Chịu Chịu Chịu Chịu Chịu Chịu
pp

Bài gửiTiêu đề: Re: Tiếng nói tận trong đáy lòng anhTiếng nói tận trong đáy lòng anh EmptySun May 08, 2011 11:38 am
Tiếng nói tận trong đáy lòng anh Thtx_04Tiếng nói tận trong đáy lòng anh Thtx_06
pynkut3_1610
Normal member

Normal member

Thông tin thành viên :
Click !Tổng số bài gửi : 5
Điểm hấp dẫn : 0

Haizz...Chủ hội riết rồi cũng muốn "zống" như ông Tuấn...Thôi thì chúc mày tỳm được 1 nửa kia nhanh gọn lẹ nhan...Dù coá chuyện zỳ tao zẫn ủng hộ mày Cười

Bài gửiTiêu đề: Re: Tiếng nói tận trong đáy lòng anhTiếng nói tận trong đáy lòng anh EmptyWed May 11, 2011 6:21 pm
Tiếng nói tận trong đáy lòng anh Thtx_04Tiếng nói tận trong đáy lòng anh Thtx_06
karin_karin01
Normal member

Normal member

Thông tin thành viên :
Click !Tổng số bài gửi : 18
Điểm hấp dẫn : 5

giả dối thật . thjk từ lớp 6 nữa chứ . qua giả dối . hok thể tjn đc

Bài gửiTiêu đề: ReplyTiếng nói tận trong đáy lòng anh EmptyThu May 12, 2011 12:38 pm
Tiếng nói tận trong đáy lòng anh Thtx_04BossLvGTiếng nói tận trong đáy lòng anh Thtx_06
BossLvG
gold member

gold member

Thông tin thành viên :

karin_karin01 đã viết:
giả dối thật . thjk từ lớp 6 nữa chứ . qua giả dối . hok thể tjn đc
bạn là ai mà ban quái thú thế Buồn.Thích từ năm nào quyền tui,liên quan đến bạn hay sao mà bạn quái thú thế Buồn.Bạn thích ai tụi tui có cấm đoán j` bạn k ? sao bạn nói tui hay thế ? Do you crazy ??? A i'm sr,you not crazy because you very stupid Cười 2

Bài gửiTiêu đề: Re: Tiếng nói tận trong đáy lòng anhTiếng nói tận trong đáy lòng anh EmptyThu May 12, 2011 6:41 pm
karin_karin01
Normal member

Normal member

Thông tin thành viên :
Click !Tổng số bài gửi : 18
Điểm hấp dẫn : 5

bạn mới là đồ quái thú đó . Tự coi lại mjk đj

Bài gửiTiêu đề: ReplyTiếng nói tận trong đáy lòng anh EmptyFri May 13, 2011 9:46 am
BossLvG
gold member

gold member

Thông tin thành viên :

karin_karin01 đã viết:
bạn mới là đồ quái thú đó . Tự coi lại mjk đj
nếu thấy tui viết sai thì tự đi mà viết.tháy sao nói thế à Buồn

Bài gửiTiêu đề: Re: Tiếng nói tận trong đáy lòng anhTiếng nói tận trong đáy lòng anh Empty
Sponsored content

Thông tin thành viên :
Click !

Tiếng nói tận trong đáy lòng anh

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Trả lời nhanh
Yêu cầu viết tiếng Việt có dấu trên tòan bộ diễn đàn.